Bán phụ tùng Thiết bị định vị ô tô giá rẻ

Thảo luận trong 'Chợ xe - phụ tùng cũ các loại' bắt đầu bởi dinhvivietnam1, 25/11/15.

1. dinhvivietnam1

dinhvivietnam1 New Member

Web:
    Bạn là một người say mê khoa học , bạn yêu quý dòng xe ô tô của mình, nhưng lại luôn bắt buộc băn khoăn và lo lắng cho tình hình an ninh của cho chiếc ô tô của mình khi không bên cạnh nó. Vậy làm cách nào để bạn giám sát xe của mình 24/24

Điều đấy thật đơn giản khi bạn lắp định vị cho ô tô yêu quý của bạn, bởi thiết bị định vị sẽ giúp bạn xác định xe ô tô đang ở đâu, vị trí nào, nếu di chuyển thì đang chuyển động với vận tốc bao nhiêu và về hướng nào.

ngoại trừ ra, khi bạn đã lắp đặt thiết bị định vị thì việc mấy tên trộm xe đáng ghét đã không còn là nỗi lo ngại. Bởi khi bạn tắt máy xe và bật chế độ an toàn, tên trộm bật khóa xe thì xe cũng không nổ máy được và bạn sẽ nhận được cuộc gọi từ thiết bị cảnh báo người đang phá khóa xe của bạn.

lúc dùng hệ thống GPS, bạn cũng xác định được xe của bạn ở đâu, đã bị trộm đi chưa và mang phương án xử lý kịp thời để bảo vệ tài sản của mình. lúc biết được vị trí của dòng xe bạn sẽ yên tâm hơn. ngay cả bạn cho bất kỳ ai mượn ô tô đều hoàn toàn yên tâm khi đã nắm rõ tình hình xe đang ở đâu, đi có tốc độ bao nhiêu,…

Bạn là một chủ doanh nghiệp vận tải, du lịch, cho thuê xe ô tô hay bất kì ngành nghề nào khác cần sử dụng đến xe, phương tiện đi lại thì tôi khuyên bạn nhanh chóng lắp thiết bị định vị cho xe của mình. Vì nó đảm bảo tuyệt đối cho tình hình an ninh cho dòng xe yêu quý của bạn.

Vậy nên mua thiết bị định vị ô tô ở đâu?

Thị trường định vị ô tô xe máy ngày nay cực kỳ rộng rãi, bạn với thể mua bất kỳ đơn vị nào với thương hiệu lâu năm và chất lượng dịch vụ hoàn hảo đều được. VietGlobal Chúng tôi là nhà nhập khẩu và phân phối các thiết bị định vị gps toàn cầu trên khắp cả nước. với đội ngũ kỹ sư sở hữu chuyên môn giỏi, nhân viên chăm sóc hết lòng, kỹ thuật lành nghề sẽ giúp bạn hoàn toàn yên tâm lúc lựa chọn sản phẩm của chúng tôi.

khách hàng có thể mua thiết bị định vị ô tô trực tiếp tại cửa hàng hoặc trực tuyến.

Chúng tôi luôn cam kết thiết bị định vị ô tô luôn đạt chỉ tiêu về chất lượng cũng như giá tốt nhất thị trường hiện tại.

mang tiêu chí “chất lượng là hàng đầu”, doanh nghiệp VietGlobal luôn hướng đến những sản phẩm đảm bảo chất lượng cao nhưng vẫn đảm bảo giá tối uư cho Quý khách hàng.

lúc xảy ra bất kỳ vấn đề nào về lỗi kỹ thuật, lỗi thuộc nhà phân phối chúng tôi đảm bảo một đổi một trong vòng một năm trong hạn bảo hành.
    chi tiết xem tại đây: http://dinhvioto24h.jimdo.com

Đang tải...
  2. trtung919

trtung919 New Member

Web:
    Nói thật là trong các cuốn sách về kinh doanh, ngẫm đi ngẫm lại thì thấy cuốn này xứng đáng là "22 luật không đổi".

3. dinhvihc

dinhvihc New Member

Nghề nghiệp:
    lắp định vị
    Web:
    Thiết bị giám sát xe ô tô giá rẻ

Quản lý theo dõi lộ trình của xe
    Xác định vị trí xe một cách chính xác, chống trộm xe, tìm ra vị trí xe bị mất cắp nhanh nhất.
    Định vị được xe mình đang di chuyển ở vị trí nào
    Chạy tốc độ bao nhiêu km, dừng ở đâu.
    Cảnh báo tốc độ
    Lịch hành trình xe
    Khả năng chống trộm cao, an toàn và theo dõi chiếc xe yêu quý khi cho người khác mượn
    Kiểm soát được con em đi học hoặc đi chơi.
    Ghi lại lộ trình cho các chuyến công tác đi xa hay đi dã ngoại
    Khi bạn sử dụng máy tính kết nối, intenet hoặc điện thoại có thể duyệt web, nhận thông tin vị trí xe thông qua tin nhắn SMS hoặc xem vị trí qua website, giúp nhanh chóng tìm ra vị trí xe nhanh nhất trong trường hợp bị mất cắp.
    Đặc Biệt: kết nối rờ le điều khiển ngắt nguồn xe từ xa bằng tin nhắn
    Click : http://dinhvihc.com