Thị trường -BÍ QUYẾT SẮP ĐẶT BÀN LÀM VIỆC HỢP PHONG THỦY NĂM MỚI 2017

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi kdhuuhung3, 23/12/16.

1. kdhuuhung3

kdhuuhung3 New Member

CÁCH PHỐI SẮP XẾP BÀN VĂN PHÒNG CŨ HỢP PHONG THỦY NĂM 2017 NÀY.

Để sở hữu một ko gian làm việc cũng như hợp với phong thủy của từng người.Các bạn nên lưu ý một số vấn đề sau:

1 ko gian làm việc tốt và đẹp sẽ giúp cho việc làm hiệu quả và sở hữu năng suất cao hơn. Ngoài ko gian căn phòng được trang trí hợp lý tạo ra ko gian mở cho căn phòng làm việc Thì việc bố trí những dòng bàn làm việc thích hợp có ko gian và bố trí 1 bí quyết hợp lý là sự tuyển lựa không hề dễ dàng
    lúc đặt bàn làm việc trong nhà.Các bạn nên bố trí bàn làm việc ở khu vực gần cửa sổ để đón ánh sáng tự nhiên vào.Ở đó tụ hội nhiều nhân tố để sinh được rất nhiều tài lộc trong công việc đến mình.Ở phía ngoài cửa số nên trồng thêm ít cây xanh để tạo thêm nguồn sức sống cho góc làm việc của gia can.

sắp đặt bàn làm việc thích hợp với phong thủy của từng người.Các bạn có thể lên mạng vào các trang phong thủy họ sẽ chỉ cho bạn.Nếu mình hợp hướng Đông thì nên kê bàn nhìn về hướng đông để nhận được luồng sức sống tươi trẻ tốt nhất
    lúc bố trí bàn làm việc trong nhà chúng ta không nên kê sát ngay cửa ra vào, gầm cầu thang do những nơi đó hay có người ra vào làm cho tác động đến công việc của chúng ta, song song tác động tới việc vận động của mọi người trong nhà.

không nên đặt bàn làm việc dưới phòng khách.Vì ở tại nơi đây là nơi tiếp khách, sinh hoạt chung trong gia đình ví như chúng ta sắp xếp bàn làm việc ởnơi này sẽ ảnh hưởng đến công tác của chúng ta vì những câu chuyện của họ sẽ khiến cho ta phân tâm

đề cập tóm lại để bố trí bàn làm việc sao cho hợp lý trong phòng.Chúng ta nên dựa trên đại quát của căn phòng.Sắp xếp sao cho hợp lý.Không bị ảnh hưởng bởi các âm thanh, tiếng ồn là được.Như thế chúng ta mới quy tụ khiến cho việc được tốt và hiệu quả hơn.Ngoài ra chúng ta cũng nên chọn các mẫu bàn khiến việc với màu sắc hợp với tuổi của mình nữa nhé.

Các bạn mang nhu cầu tậu bàn làm việc thì hãy LH bên mình nhé hangthanhly436.com.Chuyên phân phối các chiếc bàn làm việc đẹp giá tốt nhất.

Đang tải...